แจ้งซ่อมออนไลน์ ส่วนพัฒนาความยั่งยืน
ลงชื่อเข้าใช้งาน
หมายเลขแจ้งซ่อม : 6-sd.op-04508
สถานะการซ่อม :
รอดำเนินการ
ผู้แจ้ง :
นายวิริยะ สูฝน
วันที่ :
2023-09-04
เวลา :
09:42:37
ประเภท :
ซ่อมแซม
สถานที่ :
อื่นๆ
บริเวณ :
ทางเดินรอบสระน้ำหอพระ
ลักษณะการชำรุด :
เสาไฟส่องสว่างทางเดินรอบสระน้ำหอพระชำรุด (หมุนผิดทิศทาง)
รูปภาพที่แนบ :
ผู้ดำเนินการ :
-
วันที่เริ่มดำเนินการ :
0000-00-00
วันที่แล้วเสร็จ :
0000-00-00
อุปกรณ์ที่ใช้ :
-
จำนวน :
0
รายละเอียด :
-
กลับ
ส่วนพัฒนาความยั่งยืน มหาวิทยาลัยศรีนครินทรวิโรฒ